JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS —
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA [

HALMASHAURI YA WILAYA BUKOBA
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

Unapojibu tafadhali taja:

Kumb.Na.KGR/BDC/S.2/28/V/95 26/11/2020

TANGAZO LA NAFASI ZA KAZI.
Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri ya Wilaya ya Bukoba amepokea
Kibali cha Ajira Mbadala kwa barua ya tarehe 12 Novemba, 2020 yenye
Kumb. Na. FA.170/368/01/"A"/42 kutoka kwa Katibu Mkuu, Ofisi ya Rais,
Menejimenti ya Utumishi wa Umma na Utawala Bora.

Kwa hiyo, anawatangazia Watanzania wote wenye Sifa na uwezo wa
kujaza nafasi 02 kama inavyoonekana hapa chini:

MTENDAJI WA KIJIJI lll - (NAFASI 02) — TGS B

SIFA ZA MWOMBAJI
* Awe na elimu ya kidato cha IV au cha VI.
e Awe na cheti cha Astashahada (Technician Certificate - NTA
LEVEL 5) katika fani ya Utawala, Sheria, Elimu ya Jamii, Maendeleo
ya Jamii, Usimamizi wa Fedha na Sayans;i ya Jamii kutoka chuo cha

Serikali za Mitaa Hombolo Dodoma ay Chuo chochote
kinachotambuliwa na Serikali.

MAJUKUMU YA KAZI
 Afisa Masuuli na Mtendaji Mkuu wa Serikali ya Kijiji.

e Kusimamia Ulinzi na Usalama wa raia na mali zao, kuwa Msimamizi
wa Utawala Bora katika Kijiji.

e Kuratibu na Kusimamia Upangaji wa Utekelezaji wa Mipango ya
Maendeleo ya Kijiji.

Katibu_vya Mikutano na Kamati zote za Halmashauri ya Kijiji.
Kutafsiri na kusimamia Sera, Sheria na Taratibu.
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e Kuandaa Taarifa za Utekelezaji wa kazi katika eneo lake na
kuhamasisha wananchi katika kuandaa na kutekeleza mikakati ya
kuondoa njaa, umaskini na kuongeza uzalishaji mali.

MASHARTI YA JUMLA KWA MWOMBAJI.
1. Mwombaiji awe ni raia wa Tanzania na mwenye umri usiozidi miaka

45,

2. Mwombaji aambatishe nakala ya Cheti cha Kuzaliwa

3. Maombi yote yaambatane na vyeti vya taaluma, maelezo binafsi
(CV), nakala za vyeti vya kidato cha nne na kidato cha sita kwa wale
waliofika kiwango hicho na vyeti vya kuhitimu mafunzo mbalimbali
kwa kuzingatia zilizoainishwa.

4. Picha moja Passport Size iandikwe jina kwa nyuma.

5. Hati za matokeo ya kidato cha nne na sita (Statement of Results
havitakubalika).

6. Waombaji kazi ambao tayari ni waajiriwa katika nafasi za kuingilia
walioko katika Utumishi wa Umma Wasiombe Kazi na wanapaswa
kuzingatia maelekezo yaliyo katika Waraka Na. CCB.228/271/01 wa
tarehe 7 Agosti, 2012.

7. Maombi yanaweza kuandikwa kwa lugha ya kiingereza au Kiswabhili
na yatumwe kwa njia ya Posta kabla ya tarehe 09 Desemba, 2020
kwa anuani ifuatayo:-

Mkurugenzi Mtendaiji,
Halmashauri ya Wilaya,

S.L.P 491,
BUKOBA.
Solomon gbeid Kimilike
MKURUGENZI MTENDAJI
MKURUGENZI MTENDAJI
: b Mat . .
4 Py o6 ' S.L.P 491
KAGERA. BUKGESS

- “ Ubao wa Matangazo,
Ofisi ya Mkuu wa Wilaya,
S.LP 9,
BUKOBA.
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