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MIAKA 61 YA UHURU
HALMASHAURI YA WILAYA BUKOBA
TUNASONGA MBELE
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HALMASHAURI YA WILAYA BUKOBA
TUNASONGA MBELE

-VWumba vya Madarasa Kwenye Shule za Sekondari

Vinaendelea Kujengwa Kuhakikisha Watoto Wote

Wanaofaulu Mtihani wa Darasa la Saba Wanajiunga
na Elimu ya Sekondari.
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HALMASHAURI YA WILAYA BUKOBA
TUNASONGA MBELE

- Shule Mpya ya Sekondari Rukoma Imesaidia
Kupunguza Umbali kwa Wanafunzi
Kwenda Kusoma Kwenye Shule ya Kata Jirani, ya Rubale.
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-Huduma ya Upatikanaji wa Maji Safi na Salama, ya Bomba
ni zaidi ya Asilimia 70, Hivi Sasa.
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-Ujenzi wa Vyumba vya Madarasa
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TUNASONGA MBELE

- Uuzaji wa Zao la Kahawa kwa Njia ya Mnada wa Mtandaoni
Umerudisha Ari ya Wakulima wa Zao Hilo kwa Sababu

Bei ya Manunuzi Imekuwa ya Ushindani na Wakulima
Wanapata Fedha Zao kwa Wakati
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MIAKA 61 YA UHURU
HALMASHAURI YA WILAYA BUKOBA
TUNASONGA MBELE

- Zahanati ya Mugajwale na Buzi
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MIAKA 61 YA UHURU
HALMASHAURI YA WILAYA BUKOBA
TUNASONGA MBELE

- Uelewa wa Jamii Kuhusu Ugonjwa wa UKIMWI
na Madhara Yake kwa Jamii Unaendelea Kuongezeka
Kupitia Hamasa na Elimu
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MIAKA 61 YA UHURU
HALMASHAURI YA WILAYA BUKOBA
TUNASONGA MBELE

- Uboreshaji wa Miundombinu Katika Vituo
vya Afya Unaendelea
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- Shule Mpya ya Sekondari Mugajwale
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-Vikao na Mikutano ya Halmashauri Sasa
Inafanyika Kidigitali
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MIAKA 61 YA UHURU
HALMASHAURI YA WILAYA BUKOBA
TUNASONGA MBELE

- Ujenzi wa Nyumba za Watumishi Umesaidia Kuboresha
Mazingira ya Utendaji Kazi ya Watumishi
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