

# MFUKO WA PENSHENI WA PSPF



PICHA

PSPF - FN.1

## FOMU YA USAJILI WA MWANACHAMA

### **IJAZWE NA MWANACHAMA (HERUFI KUBWA)**

1. Namba ya Uanachama..... Cheki namba..... Namba ya Uraia .....
2. Jina kamili.....
3. Jinsia Me/Ke..... Hali ya ndoa.....
4. Tarehe ya kuzaliwa.....
5. Anuani ya Makazi na ya Posta.....
6. Tarehe ya kujiunga na mfuko..... Tarehe ya ajira .....
7. Tarehe ya kuanza kuchangia..... Mshahara/Kipato cha mwanachama .....
8. Wategemezi:
  - 1).....
  - 2).....
  - 3).....
  - 4).....
  - 5).....
9. Ndugu wa karibu wa mwanachama(Jina na anuani).....
10. Viwango vya michango: (1)Mwajiri.....(2)Mwajiriwa.....
11. Nathibitishakwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni sahihi kwa kadri ya ufahamu wangu.
12. Sahihi ya mwanachama..... Namba ya simu ..... Barua pepe.....
13. Tarehe ya usajili.....
14. Sahihi ya dole gumba la mkono wa kulia inayoonekana kikamilifu.

### **IJAZWE NA MWAJIRI**

15. Anuani ya mwajiri.....
16. Nathibitisha kwamba taarifa zilizotolewa hapo juu ni sahihi na zimekamilika kwa kadri ya ufahamu wangu.
17. Fomu imethibitishwa na.....Cheo..... Sahihi.....
18. Tarehe.....Muhuri wa mwajiri

### **KWA MATUMIZI YA OFISI (PSPF)**

#### **Imepokelewa na kukaguliwa na:**

- Jina la Afisa.....Cheo .....
- Sahihi .....Tarehe.....



# MFUKO WA PENSHENI WA PSPF

## MUONGOZO WA UJAZAJI FOMU NA MAELEKEZO YA JUMLA

1. Taarifa zinazojazwa kwenye fomu hii ni muhimu kwa maandalizi ya mafao ya mwanachama.
2. Mwanachama ana haki ya kuhakiki usahihi wa kumbukumbu za mwanachama na ikigundulika udanganyifu wa aina yoyote hatua za kinidhamu zitachukuliwa kwa afisa anayehusika.
3. Fomu hii inatakiwa ijazwe na mwanachama wa mfuko wa Pansheni wa PSPF.
4. Endapo tarehe na mwezi wa kuzaliwa hazifahamiki itumike tarehe 01 Julai ya mwaka husika.
5. Ijazwe fomu moja na kubandikwa picha moja ya rangi.
6. Fomu lazima isainiwe na mwakilishi wa mwanachama.
7. Fomu inapaswa irudishwe kwa anuani hii

**Mkurugenzi mkuu,  
Mfuko wa Pansheni wa PSPF,  
S.L.P 4843,  
Golden Jubilee towers,  
Ohio Street,  
11101 Kivukoni,  
Dares Salaam.**

