

## **SERIKALI YATOA ZAIDI YA BILIONI NANE KWA MIRADI YA MAENDELEO BUKOBA**

Katika mwaka wa fedha 2021/2022 Halmashauri ya Wilaya Bukoba ilipokea jumla ya shilingi Bilioni Nane Milioni Mia Tisa Kumi na Mbili Mia Tano Sitini na Nne Elfu Mia Saba Arobaini na Sita na Senti Ishirini na Tatu (8,912,564,746.23/=) kwa ajili ya utekelezaji wa miradi ya maendeleo katika sekta za Afya, Utawala na Elimu Msingi na Sekondari huku Halmashauri ikitumia jumla ya shilingi Milioni Mia Tano Sitini na Tisa Mia Tano Hamsini na Tatu Elfu Mia Tano Sabini na Tisa (569,553,579.00/=) kutoka katika Mapato yake ya ndani kutekeleza miradi mbalimbali katika sekta za Mifugo, Uvuvi, Kilimo, Afya, Maendeleo ya Jamii, TEHAMA na Elimu Msingi na Sekondari.

Mchanganuo wa fedha hizo na namna zilivyotumika upo katika jedwali linaloambatana na taarifa hii fupi.

Mungu Ibariki Tanzania Mungu Ibariki Halmashauri ya Wilaya Bukoba na Kazi lendelee.

**HALMASHAURI YA WILAYA BUKOBA**  
**TAARIFA YA MIRADI YA MAENDELEO KWA MWAKA WA FEDHA 2021/2022**

NA.	JINA LA MRADI	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI YA 2021/22	FEDHA ZILIZOPOKELEWA	FEDHA ZILIZOTUMIKA	MAELEZO YA UTEKELEZAJI
1	2	3	4	5	6	7
1	Ujenzi wa Jengo la Makao Makuu ya Halmashauri awamu ya kwa nza na ya pili	Serikali Kuu	1,000,000,000	1,000,000,000	770,013,532.98	Ujenzi uko hatua ya maandalizi ya kupaua.
		<b>Jumla ndogo</b>	<b>1,000,000,000</b>	<b>1,000,000,000</b>	<b>770,013,533</b>	
2	Ujenzi wa Jengo la upasuaji katika Hospitali ya Wilaya	Serikali Kuu	239,746,596	239,746,596	239,740,596.00	Ujenzi umekamilika
3	Ujenzi wa jengo la kuhifadha maiti katika Hospitali ya Wilaya	Serikali Kuu	113,015,350	113,015,350	113,015,350	Ujenzi umekamilika. Kwa sasa marekebisho madogo ya milango yanafanvika
4	Ujenzi wa wodi ya wanawake katika Hospitali ya Wilaya.	Serikali Kuu	223,869,025	223,869,025	223,869,025	Ujenzi umekamilika
5	Ujenzi wa wodi ya wanaume katika Hospitali ya Wilaya.	Serikali Kuu	223,369,029	223,369,029	223,369,029	Ujenzi umekamilika
		<b>Jumla ndogo</b>	<b>800,000,000</b>	<b>800,000,000</b>	<b>799,994,000</b>	
6	Ukamilishaji wa ujenzi wa jengo la OPD na RCH katika zahanati ya Kashule	Serikali Kuu	50,000,000	50,000,000	41,462,000	Jengo liko hatua ya umaliziaji kwa kupiga rangi.
7	Ukamilishaji wa jengo la OPD na RCH katika zahanati ya Itahwa	Serikali Kuu	50,000,000	50,000,000	30,053,000	Jengo limeshaezekwa. Upigaji wa plaster unaendelea.
8	Ukamilishaji wa majengo ya kutolea huduma za wagonjwa wa nje (OPD) na RCH katika zahanati ya Kobunshwi	Serikali Kuu	50,000,000	50,000,000	-	Ujenzi wa linta umekamilika, kwa sasa wanapandisha kuta baada yalinta.
		<b>Jumla ndogo</b>	<b>150,000,000</b>	<b>150,000,000</b>	<b>71,515,000</b>	
9	Ukamilishaji wa vyumba 3 vya Madarasa Shule ya Sekondari Tunamkumbuka	Serikali Kuu	37,500,000	37,500,000	37,500,000	Mradi umekamilika
10	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa Shule ya Sekondari Katala	Serikali Kuu	25,000,000	25,000,000	25,000,000	Mradi umekamilika
11	Ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa Shule ya Sekondari Kemondo	Serikali Kuu	12,500,000	12,500,000	12,500,000	Mradi umekamilika
12	Ukamilishaji wa chumba 1 cha darasa Shule ya Sekondari Karabagaine	Serikali Kuu	12,500,000	12,500,000	12,500,000	Mradi umekamilika
13	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa katika shule ya sekondari Kabugalo	Serikali Kuu	25,000,000	25,000,000	25,000,000	Mradi umekamilika
		<b>Jumla ndogo</b>	<b>112,500,000</b>	<b>112,500,000</b>	<b>112,500,000</b>	

NA.	JINA LA MRADI	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI YA 2021/22	FEDHA ZILIZOPEKELEWA	FEDHA ZILIZOTUMIKA	MAELEZO YA UTEKELEZAJI
13	Ukamilishaji wa chumba 1 cha maabara Shule za Sekondari Butulage	Serikali Kuu	30,000,000	30,000,000	30,000,000	Mradi umekamilika
14	Ukamilishaji wa chumba 1 cha Maabara Shule ya Sekondari Izimbya	Serikali Kuu	30,000,000	30,000,000	30,000,000	Mradi umekamilika
15	Ukamilishaji wa chumba 1 cha Maabara Shule ya Sekondari Kabale	Serikali Kuu	30,000,000	30,000,000	30,000,000	Mradi umekamilika
16	Ukamilishaji wa chumba 1 cha Maabara Shule ya Sekondari Kyamulaile	Serikali Kuu	30,000,000	30,000,000	30,000,000	Mradi umekamilika
17	Ukamilishaji wa chumba 1 cha Maabara Shule ya Sekondari Mwemage	Serikali Kuu	30,000,000	30,000,000	30,000,000	Mradi umekamilika
		<b>Jumla ndogo</b>	<b>150,000,000</b>	<b>150,000,000</b>	<b>150,000,000</b>	
18	Ukamilishaji wa chumba 1 cha Darasa Shule ya Msingi Mashule B.	Serikali Kuu	12,500,000	12,500,000	12,500,000	Mradi umekamilika
19	Ukamilishaji wa chumba 1 cha Darasa Shule ya Msingi Kyampisi.	Serikali Kuu	12,500,000	12,500,000	12,500,000	Mradi umekamilika
20	Ukamilishaji wa chumba 1 cha Darasa Shule ya Msingi Karonge.	Serikali Kuu	12,500,000	12,500,000	12,500,000	Mradi umekamilika
21	Ukamilishaji wa chumba 1 cha Darasa Shule ya Msingi Kyamulaile.	Serikali Kuu	12,500,000	12,500,000	12,500,000	Mradi umekamilika
22	Ukamilishaji wa chumba 1 cha Darasa Shule ya Msingi Ruhoko.	Serikali Kuu	12,500,000	12,500,000	12,500,000	Mradi umekamilika
23	Ukamilishaji wa chumba 1 cha Darasa Shule ya Msingi Rutete.	Serikali Kuu	12,500,000	12,500,000	12,500,000	Mradi umekamilika
24	Ukamilishaji wa chumba 1 cha Darasa Shule ya Msingi Ruhunga.	Serikali Kuu	12,500,000	12,500,000	12,500,000	Mradi umekamilika
25	Ukamilishaji wa chumba 1 cha Darasa Shule ya Msingi Kamuzora.	Serikali Kuu	12,500,000	12,500,000	12,500,000	Mradi umekamilika
26	Ukamilishaji wa chumba 1 cha Darasa Shule ya Msingi Umoja.	Serikali Kuu	12,500,000	12,500,000	12,500,000	Mradi umekamilika
			<b>112,500,000</b>	<b>112,500,000</b>	<b>112,500,000</b>	
27	Ujenzi wa nyumba ya Mkurugenzi Mtendaji Kijiji cha Kiizi Kata ya Maruku	Serikali Kuu	150,000,000	150,000,000	78,115,657.66	Ujenzi wa jamvi umekamilika kwa hatua ya kupandisha kuta.
		<b>Jumla ndogo</b>	<b>150,000,000</b>	<b>150,000,000</b>	<b>78,115,658</b>	
28	Miradi ya huduma za Afya inayotekelezwa kwa Fedha za mfuko wa Afya	Serikali Kuu	600,000,000	390,858,322.86	390,858,322.86	Huduma za Afya zimetolewa.
29	Elimu bila malipo kwa Shule 31 za Sekondari	Serikali Kuu	834,477,500	799,887,280	799,887,280	Shughuli imetekelezwa

NA.	JINA LA MRADI	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI YA 2021/22	FEDHA ZILIZOPOKELEWA	FEDHA ZILIZOTUMIKA	MAELEZO YA UTEKELEZAJI
30	Mitihani ya wanafunzi wa shule za sekondari wa kidato cha Pili, Nne na Sita	Serikali Kuu	410,377,000	410,377,000	410,377,000	Shughuli imetekelezwa
31	Elimu bita malipo Kwa shule 141 za Msingi	Serikali Kuu	916,509,000	890,489,758	890,489,758	Elimu inaendelea kutolewa
32	Mitihani ya wanafunzi wa shule za sekondari wa kidato cha Pili, Nne na Sita	Serikali Kuu	434,391,300	434,391,300	434,391,300	Shughuli imetekelezwa
		<b>Jumla ndogo</b>	<b>3,195,754,800</b>	<b>2,926,003,660</b>	<b>2,926,003,660</b>	
		<b>Jumla ndogo</b>	<b>5,670,754,800</b>	<b>5,401,003,660</b>	<b>5,020,641,851</b>	

NA.	JINA LA MRADI	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI YA 2021/22	FEDHA ZILIZOPOKELEWA	FEDHA ZILIZOTUMIKA	MAELEZO YA UTEKELEZAJI
1	2	3	4	5	6	7
1	Kuwezesha mradi wa mfuko wa Jimbo kwa kuchangia ujenzi wa zahanati ya Kijiji cha Musira .	Mfuko wa Jimbo	3,000,000	3,000,000	3,000,000	Ujenzi wa msingi na jamvi umekamilika.
2	Kuwezesha mradi wa mfuko wa Jimbo kwa kuchangia ujenzi wa zahanati ya Kijiji cha Kobunshwi .	Mfuko wa Jimbo	10,000,000	10,000,000	10,000,000	Ujenzi uko hatua ya linta.
3	Kuwezesha mradi wa mfuko wa Jimbo kwa kuchangia ujenzi wa kliniki ya mama na mtoto (outreach) Kijiji Rushaka	Mfuko wa Jimbo	5,000,000	5,000,000	5,000,000	Ujenzi upo hatua ya msingi.
4	Kuwezesha mradi wa mfuko wa Jimbo kwa kuchangia ujenzi wa kliniki ya mama na mtoto (outreach) kitongoji cha Amani Kijiji cha Kibirizi.	Mfuko wa Jimbo	5,000,000	5,000,000	5,000,000	Ujenzi uko hatua ya msingi.
5	Kuwezesha mradi wa mfuko wa Jimbo kwa kuchangia ujenzi wa kliniki ya mama na mtoto (outreach) Kitongoji wa Rwakaigwa, Kijiji cha Omubweya.	Mfuko wa Jimbo	5,000,000	5,000,000	5,000,000	Ujenzi wa jengo la mama na mtoto umekamilika.
6	Kuwezesha mradi wa mfuko wa Jimbo kwa kuchangia ujenzi wa zahanati ya Kijiji cha Kazinga .	Mfuko wa Jimbo	15,000,000	15,000,000	15,000,000	Jengo limepauliwa na kupigwa plasta.
7	Kuchangia ujenzi wa chumba cha darasa la awali shule ya msingi Bundaza.	Mfuko wa Jimbo	5,000,000	5,000,000	5,000,000	Ujenzi uko hatua ya ukusanyaji wa vifaa vya ujenzi , mawe, tofali kokoto na mchanga

NA.	JINA LA MRADI	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI YA 2021/22	FEDHA ZILIZOPEKELEWA	FEDHA ZILIZOTUMIKA	MAELEZO YA UTEKELEZAJI
8	Kuchangia ujenzi wa chumba cha darasa la awali shule ya msingi Kyembale.	Mfuko wa Jimbo	3,000,000	3,000,000	3,000,000	Ujenzi uko hatua ya msingi.
9	Kuchangia ujenzi wa matundu 7 ya vyoo shule ya msingi Bumai.	Mfuko wa Jimbo	3,000,000	3,000,000	3,000,000	Ujenzi umekamilika
10	Kuchangia ujenzi wa matundu ya vyoo shule ya sekondari Mugajwale.	Mfuko wa Jimbo	3,000,000	3,000,000	3,000,000	Ujenzi uko hatua ya msingi.
11	Kuchangia ujenzi wa chumba cha darasa shule ya msingi Nsheshe.	Mfuko wa Jimbo	3,000,000	3,000,000	3,000,000	Ujenzi uko hatua ya msingi.
12	Shughuli za ufuatiliaji na tathmini	Mfuko wa Jimbo	3,069,000	3,069,000	3,069,000	Shughuli za ufuatiliaji na tathmini zinaendelea
	<b>Jumla</b>		<b>63,069,000</b>	<b>63,069,000</b>	<b>63,069,000</b>	
	<b>JUMLA KUU SERIKALI KUU NA MFUKO WA JIMBO</b>		<b>5,733,823,800</b>	<b>5,464,072,660</b>	<b>5,083,710,851</b>	<b>93%</b>

1	2	3	4	5	6	7
1	Kuwezesha lisho kwa watoto chini ya miaka 5 ifikapo Juni, 2022	MAPATO YA NDANI	75,000,000.00	54,590,000.00	54,590,000.00	Kazi imefanyika
2	Kukamilisha ujenzi wa uzio wa Nsheshe ifikapo Juni, 2021	MAPATO YA NDANI	15,166,000.00	12,400,000.00	12,400,000.00	Mradi umekamilika
3	Kuwezesha kununua chanjo kwa ajili ya magorjwa ya mifugo ifikapo Juni, 2021	MAPATO YA NDANI	10,000,000.00	10,000,000.00	10,000,000.00	Mradi umekamilika
4	Ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule ya Msingi Kaishaza kufikia Juni, 2021	MAPATO YA NDANI	12,500,000.00	12,500,000.00	12,500,000.00	Mradi umekamilika
5	Ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule ya Msingi Kilimilile B kufikia Juni, 2021	MAPATO YA NDANI	12,500,000.00	12,500,000.00	12,500,000.00	Mradi umekamilika
6	Ujenzi wa chumba 1 cha darasa shule ya Msingi kamuli kufikia Juni, 2021	MAPATO YA NDANI	12,500,000.00	12,500,000.00	12,500,000.00	Mradi umekamilika
7	Ujenzi wa vyoo matundu 8 kwenye shule mpya ya Kanazi B shule ya msingi	MAPATO YA NDANI	15,000,000.00	15,000,000.00	15,000,000.00	Mradi uko katika hatua ya upigaji wa plasta
8	Kuwezesha ujenzi wa matundu ya vyoo 10 shule ya Sekondari Kashozi kufikia Juni 2022	MAPATO YA NDANI	20,000,000.00	20,000,000.00	20,000,000.00	Mradi umekamilika

NA.	JINA LA MRADI	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI YA 2021/22	FEDHA ZILIZOPEKELEWA	FEDHA ZILIZOTUMIKA	MAELEZO YA UTEKELEZAJI
9	Kuwezesha ujenzi wa vyumba 2 vya madarasa shule ya sekondari Rukoma kufikia Juni 2022	MAPATO YA NDANI	25,000,000.00	25,000,000.00	25,000,000.00	Mradi umekamilika
10	Kuwezesha kufanya ufuatiliaji wa miradi ifikapo Juni, 2022	MAPATO YA NDANI	40,000,000.00	18,899,000.00	18,899,000.00	Ufuatiliaji wa miradi unaendelea.
11	Kuwezesha kusambaza miche 100,000 ya mibuni ifikapo Juni, 2022	MAPATO YA NDANI	15,000,000.00	15,000,000.00	15,000,000.00	Usambazaji wa miche umefanyika kwa Kata zote 29.
12	Kuwezesha utoaji wa mikopo kwa vikundi vya wanawake, vijana na watu wenye ulemavu ifikapo Juni, 2021	MAPATO YA NDANI	150,564,279.00	138,100,000.00	138,100,000.00	Mradi umekamilika
13	Kuwezesha ununuzi wa mashine za kielektroniki (POS) kwa ajili ya ukusanyaji wa mapato ifikapo Juni, 2021	MAPATO YA NDANI	32,226,300.00	1,800,000.00	1,800,000.00	Simu janja 12 zimenunuliwa kwa ajili ya ukusanyaji mapato ya ndani.
14	Kuwezesha ujenzi wa choo katika ofisi ya Kijiji Buguruka	MAPATO YA NDANI	5,000,000.00	5,000,000.00	5,000,000.00	Kazi imekamilika
15	Ukarabati wa Mitambo (Boti Tsh. 10,000,000 na Grader Tsh. 10,500,000)	MAPATO YA NDANI	20,500,000.00	20,500,000.00	20,500,000.00	Ukarabati wa grader na ununuzi wa engine ya boti ulifanyika
16	Ujenzi wa zahanati ya Mugajwale, jengo la wagonjwa wa nje na RCH	MAPATO YA NDANI	50,000,000.00	50,000,000.00	45,150,000.00	Jengo limekamilika. Ujenzi wa choo cha nje unaendelea.
17	Ujenzi wa Zahanati 1 Mulahya ifikapo Juni, 2022	MAPATO YA NDANI	50,000,000.00	50,000,000.00	42,667,650.00	Jengo limeshapachikwa milango na madirisha. Aidha mfumo wa ememe na maji umeshafungwa.
18	Kuwezesha kujenga choo matundu 4 katika mwalo wa Karwazi ifikapo Juni, 2021	MAPATO YA NDANI	8,597,000.00	8,597,000.00	6,497,000.00	Ujenzi wa choo uko usawa wa linta. Aidha ujenzi wa mashimo ya kuhifadha uchafu umekamilika
<b>Jumla</b>			<b>569,553,579.00</b>	<b>482,386,000.00</b>	<b>468,103,650.00</b>	<b>97%</b>

Kati ya miradi 17 iliyotekelezwa kwa fedha za mapato ya ndani ni miradi 14 iliyokamilika na miradi 3 iko katika hatua ya ukamilishaji

1	2	3	4	5	6	7
1	Ujenzi wa majengo mapya katika kituo cha Afya Rubale kwa kujenga jengo la upasuaji, jengo la maabara na nyumba ya mtumishi.	TOZO	250,000,000	250,000,000	250,000,000	Nyumba ya mtumishi imekamilika, jengo la upasuaji na maabara yako hatua ya mwisho ya kupachika milango.

NA.	JINA LA MRADI	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI YA 2021/22	FEDHA ZILIZOPEKELEWA	FEDHA ZILIZOTUMIKA	MAELEZO YA UTEKELEZAJI
2	Ujenzi wa kituo cha Afya Rubale awamu ya pili : jengo la kuhifadhi maiti, jengo la kufulia, walkways pamoja na ukamilishaji wa jengo la mama na mtoto	TOZO	250,000,000	250,000,000	240,532,190	Ujenzi wa jengo la kuhifadhi maiti uko hatua ya linta na jengo la kufulia ujenzi wa kozi baada ya linta. Aidha walkways wameshasimika vyuma tayari kwa ujenzi wa paa na kupanga mawe.
		<b>Jumla ndogo</b>	<b>500,000,000</b>	<b>500,000,000</b>	<b>490,532,190</b>	
3	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Kabugaro.	TOZO	25,000,000	25,000,000	25,000,000	Mradi umekamilika
4	Ukamilishaji wa vyumba 2 vya madarasa katika Shule ya Sekondari Bukara.	TOZO	25,000,000	25,000,000	25,000,000	Mradi umekamilika
		<b>Jumla ndogo</b>	<b>50,000,000</b>	<b>50,000,000</b>	<b>50,000,000</b>	
		<b>JUMLA</b>	<b>550,000,000.00</b>	<b>550,000,000.00</b>	<b>540,532,190.00</b>	<b>98%</b>
<b>1</b>	<b>2</b>	<b>3</b>	<b>4</b>	<b>5</b>	<b>6</b>	<b>7</b>
1	Ujenzi wa chumba 1 cha darasa kwa Shule ya Sekondari Bujugo	TCRP	20,000,000	20,000,000	20,000,000	Darasa limekamiliika na linatumika
2	Ujenzi wa vyumba 3 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Bujunangoma	TCRP	60,000,000	60,000,000	60,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
3	Ujenzi wa vyumba 3 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Bukara	TCRP	60,000,000	60,000,000	60,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
4	Ujenzi wa vyumba 2 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Busilikya	TCRP	40,000,000	40,000,000	40,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
5	Ujenzi wa vyumba 3 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Butulage	TCRP	60,000,000	60,000,000	60,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
6	Ujenzi wa vyumba 4 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Izimbya	TCRP	80,000,000	80,000,000	80,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
7	Ujenzi wa vyumba 2 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Kaagya	TCRP	40,000,000	40,000,000	40,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
8	Ujenzi wa vyumba 3 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Kabale	TCRP	60,000,000	60,000,000	60,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
9	Ujenzi wa vyumba 4 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Kabugaro	TCRP	80,000,000	80,000,000	80,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
10	Ujenzi wa vyumba 4 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Kaibanja	TCRP	80,000,000	80,000,000	80,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
11	Ujenzi wa vyumba 2 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Kalema	TCRP	40,000,000	40,000,000	40,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika

NA.	JINA LA MRADI	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI YA 2021/22	FEDHA ZILIZOPEKELEWA	FEDHA ZILIZOTUMIKA	MAELEZO YA UTEKELEZAJI
12	Ujenzi wa vyumba 2 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Karabagaine	TCRP	40,000,000	40,000,000	40,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
13	Ujenzi wa vyumba 3 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Karamagi	TCRP	60,000,000	60,000,000	60,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
14	Ujenzi wa vyumba 2 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Kasharu	TCRP	40,000,000	40,000,000	40,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
15	Ujenzi wa vyumba 3 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Katale	TCRP	60,000,000	60,000,000	60,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
16	Ujenzi wa vyumba 2 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Katoma	TCRP	40,000,000	40,000,000	40,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
17	Ujenzi wa vyumba 3 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Katoro	TCRP	60,000,000	60,000,000	60,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
18	Ujenzi wa vyumba 3 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Kemondo	TCRP	60,000,000	60,000,000	60,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
19	Ujenzi wa vyumba 3 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Kibirizi	TCRP	60,000,000	60,000,000	60,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
20	Ujenzi wa vyumba 3 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Kikomelo	TCRP	60,000,000	60,000,000	60,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
21	Ujenzi wa vyumba 2 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Kishogo	TCRP	40,000,000	40,000,000	40,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
22	Ujenzi wa vyumba 2 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Kyamulaile	TCRP	40,000,000	40,000,000	40,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
23	Ujenzi wa vyumba 3 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Lyamahoro	TCRP	60,000,000	60,000,000	60,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
24	Ujenzi wa vyumba 3 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Maruku	TCRP	60,000,000	60,000,000	60,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
25	Ujenzi wa vyumba 5 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Mugajwale	TCRP	100,000,000	100,000,000	100,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
26	Ujenzi wa vyumba 2 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Mwemage	TCRP	40,000,000	40,000,000	40,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
27	Ujenzi wa vyumba 2 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Rubale	TCRP	40,000,000	40,000,000	40,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
28	Ujenzi wa vyumba 4 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Ruhunga	TCRP	80,000,000	80,000,000	80,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika
29	Ujenzi wa vyumba 3 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Rukoma	TCRP	60,000,000	60,000,000	60,000,000	Madarasa yamekamiliika na yanatumika



NA.	JINA LA MRADI	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI YA 2021/22	FEDHA ZILIZOPEKELEWA	FEDHA ZILIZOTUMIKA	MAELEZO YA UTEKELEZAJI
30	Ujenzi wa vyumba 4 vya Madarasa kwa Shule ya Sekondari Tunamkumbuka	TCRP	80,000,000	80,000,000	80,000,000	Madarasa yamekamilika na yanatumika
	<b>Jumla ndogo</b>	TCRP	<b>1,700,000,000</b>	<b>1,700,000,000</b>	<b>1,700,000,000</b>	
31	Ujenzi wa Nyumba moja kwa familia tatu za Watumishi wa Afya Hospitali ya Wilaya.	TCRP	90,000,000	90,000,000	90,000,000	Nyumba imekamilika
32	Uhamasishaji wa Chanjo	TCRP	36,891,075.51	36,891,075.51	36,891,075.51	
33	Ufuatiliaji na Tathmini	TCRP	6,514,747.00	6,514,747.00	6,514,747.00	
		Jumla ndogo	<b>133,405,823</b>	<b>133,405,823</b>	<b>133,405,823</b>	
		Jumla kuu	<b>1,833,405,822.51</b>	<b>1,833,405,822.51</b>	<b>1,833,405,822.51</b>	

1	4	5	6	7	8	9
1	Ujenzi wa miundombinu ya vyoo matundu 10 na sehemu ya kunawia shule ya msingi Kaishaza	TCRP	11,872,379.85	11,872,379.85	11,872,379.85	Ujenzi wa vyoo umekamilika na vinatumika
2	Ujenzi wa miundombinu ya vyoo matundu 11 na sehemu ya kunawia katika shule ya msingi Kamukole	TCRP	13,200,000.00	13,200,000.00	13,200,000.00	Ujenzi wa vyoo umekamilika na vinatumika
3	Ujenzi wa miundombinu ya vyoo matundu 11 na sehemu ya kunawia katika shule ya sekondari Kyamulaile	TCRP	13,200,000.00	13,200,000.00	13,200,000.00	Ujenzi wa vyoo umekamilika na vinatumika
4	Uhamasishaji wa Chanjo ya UVIKO - 19 katika Halmashauri ya Bukoba D.C	TCRP	27,790,364.02	27,790,364.02	27,790,364.02	Hamasa imefanywa katika jamii.
5	Ujenzi wa miundombinu ya vyoo matundu 11 shule ya msingi Kaishaza	TCRP	13,200,000.00	13,200,000.00	13,200,000.00	Ujenzi wa vyoo umekamilika na vinatumika
6	Ujenzi wa miundombinu ya vyoo matundu 11 na sehemu ya kunawia shule ya msingi Musira	TCRP	13,200,000.00	13,200,000.00	13,200,000.00	Ujenzi wa vyoo umekamilika na vinatumika
7	Ujenzi wa matundu 11 ya vyoo shule ya msingi Mwenge	TCRP	13,200,000.00	13,200,000.00	13,200,000.00	Ujenzi wa vyoo umekamilika na vinatumika
8	Ujenzi wa vifaa vya kunawia katika shule ya msingi Kamukole	TCRP	11,872,379.85	11,872,379.85	11,872,379.85	Ujenzi wa miundombinu ya kunawia umekamilika
	<b>Jumla</b>		<b>117,535,123.72</b>	<b>117,535,123.72</b>	<b>117,535,123.72</b>	

NA.	JINA LA MRADI	CHANZO CHA FEDHA	BAJETI YA 2021/22	FEDHA ZILIZOPEKELEWA	FEDHA ZILIZOTUMIKA	MAELEZO YA UTEKELEZAJI
<b>1</b>	<b>4</b>	<b>5</b>	<b>6</b>	<b>7</b>	<b>8</b>	<b>9</b>
1	Ujenzi wa Shule mpya ya Sekondari Rukoma; vyumba 8 vya Madarasa, Jengo la utawala, Ofisi 4 za walimu, Maabara 3, Vyoo matundu 20, Maktaba na jengo la TEHAMA.	SEQUIP	470,000,000	470,000,000	470,000,000	Ujenzi uko katika hatua ya kamilishajii, aidha majengo yote yalishapauliwa na kupachikwa fremu za madirisha na kupigwa plasta.
	<b>Jumla</b>		<b>470,000,000</b>	<b>470,000,000</b>	<b>470,000,000</b>	100%
<b>1</b>	<b>2</b>	<b>3</b>	<b>4</b>	<b>5</b>	<b>6</b>	<b>7</b>
1	Ujenzi wa matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Kibirizi	EP4R	6,600,000.00	6,600,000.00	6,600,000.00	Boma limekamiliwa, ujenzi wa shimo la choo unaendelea. Matarajio ni kukamilisha mwezi wa sita katikati.
2	Ujenzi wa matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Kaishaza	EP4R	6,600,000.00	6,600,000.00	6,600,000.00	Mradi umekamilika
3	Ujenzi wa matundu 6 ya vyoo shule ya msingi Katongo	EP4R	6,600,000.00	6,600,000.00	6,600,000.00	Mradi umekamilika
4	Ujenzi wa Nyumba 1 ya Mwalimu Shule ya Sekondari Katoma	EP4R	50,000,000.00	50,000,000.00	47,827,826.00	Mradi umekamilika
	<b>JUMLA</b>		<b>69,800,000.00</b>	<b>69,800,000.00</b>	<b>67,627,826.00</b>	<b>97%</b>
<b>1</b>	<b>2</b>	<b>3</b>	<b>4</b>	<b>5</b>	<b>6</b>	<b>7</b>
1	Ujenzi wa choo Zahanati ya Bwizanduru	SWASH	30,000,000.00	30,000,000.00	30,000,000.00	Ujenzi wa choo umekamilika
2	Ujenzi wa choo katika Zahanati ya Kishogo	SWASH	42,000,000.00	42,000,000.00	42,000,000.00	Ujenzi wa choo umekamilika
3	Ujenzi wa choo katika Zahanati ya lbwera	SWASH	36,000,000.00	36,000,000.00	36,000,000.00	Ujenzi wa choo umekamilika
4	Ujenzi wa choo katika Zahanati Nyakibimbili.	SWASH	30,000,000.00	30,000,000.00	30,000,000.00	Ujenzi wa choo umekamilika
			<b>138,000,000.00</b>	<b>138,000,000.00</b>	<b>138,000,000.00</b>	
	<b>JUMLA YA MAPOKEZI</b>		<b>9,482,118,325.23</b>	<b>9,125,199,606.64</b>	<b>8,718,915,463.28</b>	