



**JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
TUME HURU YA TAIFA YA UCHAGUZI
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOBA
JIMBO LA BUKOBA VIJIJINI**



KUITWA KWENYE USAILI

Kwa madhumuni ya uendeshaji wa uchaguzi mkuu na kwa kuzingatia masharti ya kifungu cha 6 (6) cha Sheria ya Uchaguzi wa Rais, Wabunge na Madiwani Na. 1 ya Mwaka 2024, kikisomwa pamoja na kanuni ya 11 ya Kanuni za Uchaguzi wa Rais, Wabunge na Madiwani za Mwaka 2025, Msimamizi wa Uchaguzi wa Jimbo la Bukoba Vijiini anawatangazia waombaji wafuatao kufika kwenye usaili tarehe 05.10.2025 katika Ukumbi kama ilivyoelekezwa kwenye tangazo hili 2:00 asubuhi.

Nafasi zilizoombwa ni kama ifuatavyo:-

- A. Wasimamizi wa Vituo vya Kupigia Kura na Wasimamizi Wasaidizi wa Vituo vya Kupigia Kura.**
- B. Makarani Waongozaji Wapiga Kura.**

Limetolewa na: -


**KISANGA WILLIAM MAKIGO
MSIMAMIZI WA UCHAGUZI
JIMBO LA BUKOBA VIJIJINI**

