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Na, Milka Kaswamila, Bukoba DC
Leo tarehe 24.11.2022, Makamu Mwenyekiti wa Halmashauri ya Wilaya Bukoba, Mheshimiwa Privatus Mwoleka kwa kushirikiana na Mkurugenzi Mtendaji wa Halmashauri hiyo, Bi. Fatina Hussein Laay, wamekabidhi pikipiki zenye thamani ya shilingi milioni kumi na mbili, (12,000,000.00), kwa watendaji wa kata nne ambazo zimebainika kukusanya mapato ya ndani mengi zaidi kuliko kata zingine za Halmashauri hiyo.
Pikipiki hizo zimenunuliwa kwa fedha zinazotokana na Mapato ya Ndani ya Halmashauri na zimekusudiwa kurahisisha utendaji kazi wa watendaji hao wa kata na kuwa hamasa kwa watendaji wengine kuongeza juhudi zaidi katika uwajibikaji wao hatimaye kuiletea maendeleeo zaidi Halmashauri. 
Aidha, Halmashauri inajipanga kutumia mapato yake ya ndani kununua pikipiki nyingine zaidi kwa watendaji wa kata zilizo pembezoni mwa Halmashauri.
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