TAARIFA YA MAPOKEZI YA FEDHA
ROBO YA KWANZA JULAI-SEPTEMBA 2022/2023
Mkurugenzi Mtendaji wa Halashauri ya Wilaya Bukoba Bi. Fatina Hussein Laay anautaarifu umma kwamba katika kipindi cha Robo ya Kwanza (Julai-Septemba) ya Mwaka wa Fedha 2022/2023 Halmashauri ya Wilaya Bukoba imepokea jumla ya shilingi BILIONI KUMI NA MOJA, MILIONI MIA SABA TISINI NA SITA, MIA SABA KUMI NA MOJA ELFU, MIA SITA THELATHINI NA NNE NA SENTI THEMANINI NA SITA (11,796,711,634.86) kutoka Serikali Kuu na Wahisani, na Mapato ya Ndani ya Halmashauri.
Mgawanyo wa mapato hayo kwa kila chanzo ni kama ifuatavyo:-
· Fedha kutoka Serikali Kuu kwa ajili ya malipo ya mishahara shilingi 6,345,434,870.00
· Fedha kutoka Serikali Kuu ikiwa ni ruzuku ya matumizi mengineyo (OC) shilingi284,141,000.00
· Fedha kutoka Serikali Kuu na kwa wahisani ikiwa ni ruzuku kwa ajili ya miradi ya maendeleo shilingi 1,252,553,113.43
· Fedha Kutoka Serikali Kuu Ikiwa ni kwa ajili ya ujenzi wa vyumba vya madarasa ya kidato cha kwanza, shilingi 900,000,000.00
· Fedha Kutoka Serikali Kuu Ikiwa ni Kwa ajili ya Utekelezaji wa Zoezi la Sensa ya Watu na Makazi, shilingi 2,266,976,227.00
· Fedha Kutoka Serikali Kuu Ikiwa ni kwa ajili ya Kampeni ya Polio, shilingi 45,075,250.00
· Fedha Kutoka Serikali Kuu Ikiwa ni Kwa ajili ya Ukarabati wa Vyumba vya Madarasa ya Shule za Msingi, shilingi 100,000,000.00
· Fedha kutoka katika Mapato ya Ndani ya Halmashauri shilingi602,531,174.43

Imetolewa na;
Kitengo cha Mawasiliano Serikalini;
Halmashauri ya Wilaya Bukoba;
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