

"MPYA"

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA  
OFISI YA RAIS  
TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA BUKOBA  
(Barua zote ziandikwe kwa Mkurugenzi Mtendaji)

06/02/2023

TANGAZO LA KUUZA VIWANJA

MKURUGENZI MTENDAJI WA HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOBA  
ANAPENDA KUWATANGAZIA WANANCHI WOTE KUWA HALMASHAURI INAUZA  
VIWANJA VILIVYOPANGWA NA KUPIMWA KATIKA ENEO LA KAWAHYA/KIIZI  
KANDO YA BARABARA KUU YA BUKOBA - MULEBA NA  
BUJUNANGOMA KWENYE ENEO LA MAKAO MAKUU YA HALMASHAURI YA  
WILAYA YA BUKOBA KAMA INAVYOONEKANA HAPA CHINI

NA	MATUMIZI YA ARDHI	KAWAHYA (BEI KWA MITA YA MRABA)	BUJUNANGOMA (BEI KWA MITA YA MRABA)
1	MAKAZI	3,500/=	3,500/=
2	MAKAZI NA BIASHARA	4,000/=	4,000/=
3	TAASISI ZA DINI	3,500/=	-
4	TAASISI ZA ELIMU	4,500/=	-

BEI HIZO NI PAMOJA NA GHARAMA ZA UMILIKISHAJI

" FOMU ZA MAOMBI ZINAPATIKANA OFISI YA MKURUGENZI MTENDAJI WA  
HALMASHAURI YA WILAYA YA BUKOBA IDARA YA ARDHI KWA ADA YA  
TSH.20,000/= MWISHO WA KUPOKEA MAOMBI NI TAREHE 27/02/2023"

KWA MAWASILIANO: 0765 85 34 27/0753 38 32 39

  
FATINA HUSSEIN LAAY  
MKURUGENZI MTENDAJI

MKURUGENZI MTENDAJI WA WILAYA  
HALMASHAURI YA WILAYA BUKOBA

Sanduku la Posta 491 Bukoba, Kagera  
Simu: 028 2220287, Nukushi: 028 2221839 Barua pepe: [ded@bukobadc.go.tz](mailto:ded@bukobadc.go.tz), Tovuti: [bukobadc.go.tz](http://bukobadc.go.tz)

"MPYA"