

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS



TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA BUKOBA

SHULE YA SEKONDARI YA **KATOMA** S.L.P. **1076** BUKOBA.

K. MIBU NA KGR/BDC

22/10/2021.

TANGAZO LA ZABUNI YA UJENZI

ZABUNI Na. LGA/ 035/W/FA/UJ./2021/2022/01/LOT1-2

MAGOMBI YA ZABUNI YA UJENZI WA MADARASA LOT 1 NA KUTENGENEZA

MILANGO, MADIRISHA NA MADAWATI 50 KILA DARASA LOT 2

YANAKARIBISHWA:

1. Halmashauri ya Wilaya ya Bukoba kupitia Mkuu wa Shule ya Sekondari ya **KATOMA** Kwa kutambua wa Jamba 2021/2022 wazapatika fedha taka Serikali kuu, za Mpango wa UVIKAO Ujenzi wa Ujenzi wa madarasa na kutengeneza madawati 50 kwa kila darasa ili kutambua mpango Serikali ya kupeleka maendeleo na huduma za kijamii kwa wananchi wote.

2. Heye Mkuu wa Shule ya Sekondari **KATOMA** yanakaribisha magombi ya Zabuni kwa *maendeleo kikundi chochote na/ au Taasisi yoyote, mwenye, chenye/ yenye UJUZI NA/ AU UJENZI WA UJENZI UASHI NA USEREMALA UTAKAOELEZWA KWENYE BARUA YA MADIRISHA* kwa ajili ya kujenga madarasa... 2... na kutengeneza milango, madirisha na madawati kutokana kwa zabuni tajwa hapo juu yenye kipengere 1 hadi 2 kwa Shule tajwa hapo juu na Fundi mwanibaji unatakuwa **KUWA HIBALIA WA TANZANIA NA AWE NA AKAMATI YA BENKI ILIYO HAI** na kuomba kipengere kimojawapo tu. Ukambaro viwili husitifikwa utafuwa umejitoa mwenyewe.

3. MANDIBALI MWENYE VYETI VYA UJUZI HUO IKIWA NI SIFA YA KUPEWA KIPAUMBELE.

4. Mkuu wa Mhitaraji ya ufundi ushiji Jamii (Schedule of Labour) na ramani kwa ujenzi wa madawati kwa hi pamoja na kipi na ramani za ufundi Seremani kwa ajili ya milango, madirisha na madawati vinapatikana kwenye oltu za Mkuu wa Shule tajwa hapo juu. Ujaraka za Ushiji tajwa zote kikansifu kwa utimilifu wote pamoja na za Useremala.

4. Maombi yote baada ya kujaza vyema pamoja na nyaraka husika katika kazi inayombwa yewasilishwe yakilwa katika bahasha, nakala moja halisi na nakala mbili zikiwa ni vituli kwenye ofisi ya Mkuu wa Shule muda wa kazi kuanzia saa 2:00 hadi 9:30, yawe yamefungwa vizuri ili isiwe rahisi mtu kufungua kabla ya zoezi la ufunguzi na mbele ya bahasha juu landikwe namba ya zabuni na jina la zabuni husika kwa kipengere kimoja kwa fundi mmoja kama inavyosomeka kwenye tangazo lenyewe. Nyuma ya bahasha kusandikwe kitu chochote na wala nje ya bahasha kusandikwe jina na/ au utambulisho wowote wa mwombaji.
5. Mwombaji atakayepata/shinda Zabuni hii atatakiwa akamilishe kazi ndani ya siku 40 tu; huu ni muda wa kufanya kazi ambao mwombaji katika maombi yake ni muhimu aseme atafanya kazi kwa muda usiozidi siku hizo toka akitunukiwa zabuni; kinyume na muda huo atakuwa ameshindwa katika maombi yake ya zabuni hii.
6. Kwa mwombaji atarejeshwa/wasilishwa nyaraka ya Zabuni iliyojazwa vyema iklambatanishwa na baraka ya maombi ya zabuni husika, nyaraka ya Zabuni itolewe nakala "copy" mbili na wifundwe kwenye bahasha moja. Aidha maombi yatamwe kwa Mkuu wa Shule tajwa hapo saa 10:00. Tajwa napa juu na juu ya mbele ya bahasha landikwe namba na kipengere cha zabuni inayombwa. Mwisho wa kuleta maombi hayo ni saa 5:30 asubuhi siku ya Ijumaa tarehe 29.10.2021.
7. Ufunguzi wa zabuni utafanyika hadharani mbele ya mwombaji wa zabuni au wawakilishi wanapamoja na Kamati ya ujenzi na PMU ya Shule na Wananchi wengine watakapopena kutandwira ufunguzi huo utakaefanyika mara tu baada ya muda wa kuwasilisha na kupokea zabuni ni ukamilika yaani saa 5:30 asubuhi siku ya Ijumaa tarehe 29.10.2021, napa Shuleni.
8. Maombi yatakayocholeweswa muda wa mwisho wa kupokelewa yaani saa 5:30 hii itapokelewa wala hayatafunguliwa siku ya ufunguzi wa zabuni na wala hayatafanywa k-timwa upembuzi kwa sababu yoyote na na bila kisingizio cha mazingira au ma ndhan yoyote yale.

SAINI

MKUU WA SHULE JINA

H. D. MUBERWA

SHULE YA SEKONDARI YA

KATOMA

KWA NIABA YA MKRUGENZI MTENDAJI WILAYA BUKOBA

MKUU WA SHULE
KATOMA SHULE YA SEKONDARI
S. L. P. 1505
0114 083

JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA

OFISI YA RAIS



TAWALA ZA MIKOA NA SERIKALI ZA MITAA



HALMASHAURI YA WILAYA BUKOBA

SHULE YA SEKONDARI YA KARABAGAME S.L.P. 1505 BUKOBA.

KUMBU Na KGR/BDC/

22/10/2021.

TANGAZO LA ZABUNI YA UJENZI

ZABUNI Na. LGA/ 035/W/FA/UJ./2021/2022/01/LOT1-2

MAOMBI YA ZABUNI YA UJENZI WA MADARASA LOT 1 NA KUTENGENEZA
MILANGO, MADIRISHA NA MADAWATI 50 KILA DARASA LOT 2

YANAKARIBISHWA:

- 1 Halmashauri ya Wilaya ya Bukoba kupitia Mkuu wa Shule ya Sekondari ya KARABAGAME kwa mwaka wa fedha 2021/2022 imepokea fedha toka Serikali kuu; za Mpango wa UVIKO 19 kwa ajili ya ujenzi wa madarasa na kutengeneza madawati 50 kwa kila darasa ili kufanikisha mpango Serikali ya kupeleka maendeleo na huduma za kijamii kwa wananchi wake.
 - 2 Hivyo, Mkuu wa Shule ya Sekondari KARABAGAME anakaribisha maombi ya Uzabuni kwa mtu yeyote, Kikundi chochote na/ au Taasisi yoyote; mwanye, chenye/ yenye UJUZI NA/ AU UZOEFU WA UFUNDI UASHI NA USEREMALA UTAKAOELEZEWA KWENYE BARUA YA MWOMBAJI kwa ajili ya kujenga madarasa..... na kutengeneza milango, madirisha na madawati hamsini kwa zabuni tajwa hapo juu yenye kipengere 1 hadi 2 kwa Shule tajwa hapo juu na Fundi mwombaji anatakiwa KUWA NI RAIA WA TANZANIA NA AWE NA AKAUNTI YA BENKI ILIYO HAI na kuomba kipengere kimojawapo tu. Uklomba viwili hautafikiwa utakuwa umejitoa mwenyewe.
- NB: MWOMBAJI MWENYE VYETI VYA UJUZI HUO IKIWA NI SIFA YA KUPEWA KIPAUMBELE.
- 3 Nyaraka za mahitaji ya ufundi uashi Jamii (Schedule of Labour) na ramani kwa ujenzi wa madarasa, ikiwa ni pamoja na vipimo na ramani za ufundi Seremara kwa ajili ya milango, madirisha na madawati vinapatikana kwenye ofisi za Mkuu wa Shule tajwa hapo juu. Nyaraka za Uashi zijozwe zote kikamilifu kwa utimilifu wote pamoja na za Useremala.



NINA

4. Maombi yote baada ya kujaza vyema pamoja na nyaraka husika katika kazi inayoombwa yawasilishwe yaklwa katika bahasha, nakala moja halisi na nakala mbili zikiwa ni vivuli kwenye ofisi ya Mkuu wa Shule muda wa kazi kuanzia saa 2:00 hadi 9:30, yawe yamefungwa vizuri ili lisiwe rahisi mtu kufungua kabla ya zoezi la ufunguzi na mbele ya bahasha juu landikwe namba ya zabuni na jina la zabuni husika kwa kipengere kimoja kwa fundi mmoja kama inavyosomeka kwenye tangazo lenyewe. Nyuma ya bahasha kusiandikwe kitu chochote na wala nje ya bahasha kusiandikwe jina na/ au utambulisho wowote wa mwombaji.
5. Mwombaji atakayepata/shinda Zabuni hii atatakiwa akamilishe kazi ndani ya siku 40 tu; huu ni muda wa kufanya kazi ambao mwombaji katika maombi yake ni muhimu aseme atafanya kazi kwa muda usiozidi siku hizo toka akitunukiwa zabuni; kinyume na muda huo atakuwa ameshindwa katika maombi yake ya zabuni hii
6. Kila mwombaji atarejesha/wasilisha nyaraka ya Zabuni iliyojazwa vyema iklambatanishwa na barua ya maombi ya zabuni husika, nyaraka ya Zabuni itolewe nakala "copy" mbili na vifungwe kwenye bahasha moja. Aidha maombi yatumwe kwa Mkuu wa Shule tajwa hapo juu na S.L.P. tajwa hapo juu pia juu ya mbele ya bahasha landikwe namba na kipengere cha zabuni inayoombwa. Mwisho wa kuleta maombi hayo ni saa 5:30 asubuhi siku ya Ijumaa tarehe 29.10.2021.
7. Ufunguzi wa zabuni utafanyika hadharani mbele ya waombaji wa zabuni au wawakilishi wao pamoja na Kamati ya ujenzi na PMU ya Shule na Wananchi wengine watakaopenda kuhudhuria ufunguzi huo utakaofanyika mara tu baada ya muda wa kuwasilisha na kupokea zabuni hii kukamilika yaani saa 5:30 asubuhi siku ya Ijumaa tarehe 29.10.2021, hapa Shuleni.
8. Maombi yatakayocheleweshwa muda wa mwisho wa kupokelewa yaani saa 5:30 hayatapokelewa wala hayatafunguliwa siku ya ufunguzi wa zabuni na wala hayatafanyiwa tathmini upembuzi kwa sababu yoyote ile na bila kisingizio cha mazingira au ma ndhari yoyote yale.

SAINI.....

MKUU WA SHULE JINA..... RICHARDUS - R. NESTOR

SHULE YA SEKONDARI YA..... KARABAGINE

KWA NIABA YA MKRUGENZI MTENDAJI WILAYA BUKOBA

MKUU WA SHULE
KARABAGINE SHULE YA SEKONDARI
S.L.P. 1505
BUK OBA

NINA